18/12/2023
Quỳ Hợp: Lễ công bố quyết định của Chủ tịch UBND huyện về công tác cán bộ
Chiều 12/12, UBND huyện Quỳ Hợp đã tổ chức lễ công bố quyết định của Chủ tịch UBND huyện về công tác cán bộ.
Về dự lễ có các đồng chí Hoàng Văn Thái, Phó Chủ tịch UBND huyện và Quán Vy Giang, Phó Chủ tịch UBND huyện.
Theo các quyết định, UBND huyện Quỳ Hợp đã bổ nhiệm có thời hạn 5 năm đối với các đồng chí Lang Thị Diễn, Trưởng phòng y tế, Nguyễn Mạnh Hùng, Phó trưởng phòng Tư pháp, Trịnh Thị Thúy, Phó trưởng phòng Giáo dục và Đào tạo và Lê Anh Tú, Giám đốc Trung tâm dịch vụ nông nghiệp huyện.
Các đồng chí Phó chủ tịch UBND huyện Quỳ Hợp Hoàng Văn Thái và Quán Vy Giang
trao quyết định và tặng hoa chúc mừng các đồng chí được bổ nhiệm
Phát biểu chúc mừng các đồng chí được bổ nhiệm, đồng chí Hoàng Văn Thái, Phó Chủ tịch UBND huyện mong rằng các đồng chí trên cương vị công tác mới, tiếp tục phát huy vai trò trách nhiệm, năng lực, sở trường, cùng đơn vị thực hiện tốt các mặt nhiệm vụ công tác trong thời gian tới.
Tại buổi lễ, các đồng chí được bổ nhiệm đã bày tỏ sự quan tâm tin tưởng của lãnh đạo huyện và hứa trên cương vị công tác mới sẽ luôn gương mẫu, không ngừng học hỏi, nỗ lực hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, hết lòng phục vụ nhân dân.
Trâm Anh